7 Abubuwa na yau da kullun, game da abin da ba ku tsammani ba

Anonim

Duk da cewa kusan dukkaninmu suna da wayoyin komai da haɗin-haɗi zuwa Intanet, kuma muna tsammanin mun san abubuwa da yawa da suka kewaye mu. Don haka, game da dalilin abin da za ku iya har yanzu ba ku da tsammani?

1. HOOTTE TIP

Matsayi na tef ana yawan yi da ƙarfe mai dawwama tare da ƙaramin rami. Wannan budewar tana da nasa aikinta: zamu iya haɗe dunƙule ko dunƙule ka cire hanyar mota a nesa da ake so don mafi girman gwargwado.

2. Launuka na haƙori

Da alama zakuyi tunanin cewa kawai don kyakkyawa ne da kayan ado, amma kowane yanki ɓangaren yana yin takamaiman aiki, da samun nau'ikan nau'ikan da suka rabu da juna. Musamman, shudi ko kore part suna aiki don sake farfado da numfashi, ja mai tsabta bangare ne, da fari - don farin ciki.

3. alamomi a cikin kwaskwarima

Wasu alamomin kan shirye-shiryen kwaskwarima yawanci sun haɗa da shawarwarin don lokacin ajiyar su don tabbatar da sabo da yanayin samfurin. Musamman ma, irin wannan haɗuwa kamar 3m, 6m, 9m, 9m, 18m kuma 24m adadin watanni a lokacin da zaku iya adana kayan kwalliya daga lokacin buɗewar sa.

4. Lambobin QR

Lambobin QR lambobin suna duban mana haruffa marasa ma'ana, amma an ɓoye su saƙon da za a iya karantawa da kayan dalla-dalla. A zahiri, a cikin lambar "Catuta" bayani game da kamfanin, samfurin ko wani abu wanda aka ɗaure wannan lambar.

5. Dotsi na baƙar fata akan tabarau na motoci

Kuna unamiguuously ganin waɗannan dige baƙar fata a kusa da gefuna gilashin. A'a, ba ado bane. Waɗannan suna da kira fruits, bakin ciki na fenti na yumɓu. Fasalin Fritt shine kariya daga cikin ruwan teku daga tasirin UV haskoki. Suna boye mahadi da rage shigar azzakari cikin sauri, wanda zai iya shafar hangen nesa.

6. Block

Me yasa takalmin golf irin wannan baƙon da baƙon? A zahiri, yana yin aikin Aerodyamic: agaji na ƙwallon ƙwallon zai ba shi saurin saurin, godiya ga abin da zai iya tashi zuwa nesa har zuwa 300 m. Tabbas, wannan shine asalin fasahar zamani, tunda sun fara kawai m kwallaye.

7. Kofuna Ikea

Shin kun lura da Shchchka a ƙasan kofuna waɗanda aka yi? A'a, wannan ba lahani bane, amma masu zanen kaya. Idan ka kunna kofin don bushewa da shi, ruwan da ba za a bayyana a farfajiya ba, kuma ya tsaya ta wannan tsagi.

Tushe

Kara karantawa