Mai zafi a cikin hannayensu domin kafafu daga sanyi "bai fadi ba"

Anonim

Za'a iya ba da umarnin insoles mai zafi akan Intanet, kuma zaku iya sa su da hannuwanku. A zahiri, wannan abu mai amfani da kuma jin daɗi yana da ƙira mai sauqi. Tare da duridi, irin wannan insoles na iya yin yaro.

Yadda ake yin insoles

Kayan aiki da kayan aiki:

Yadda ake yin insoles

A matsayin tushen mai zafi, a cikin farin ciki ulu insoles insoles (kowane abu makamancin abu ya dace). Hakanan zamu buƙaci ƙarfin gwiwa-IONA 18650, igiyoyin USB, waya Nichrome tare da diamita na 0.4 mm. Har yanzu muna buƙatar ƙungiyar na roba na roba da gidaje don wutar lantarki tare da haɗin USB, alal misali, daga panibank. Dukkan "Sinadaran" ana iya samun su a kasuwa, har ma da sauki don yin oda akan Intanet, alal misali, a China.

Aikin aiki:

Yadda ake yin insoles

Da farko, muna ɗaukar sabon insoles da takalma, ka bincika ko sun dace, kuma ƙafafun ya ji dadi sosai. Idan komai ya kasance don ɗaukar waya ta Nichrome da weching kusan 65 cm. Tsawon waya don kowane insole an ƙaddara daban. Irin wannan sashin zai zama harbe 0.7 da na yanzu tare da ikon 5 volts (wannan kafa ɗaya ne).

Yadda ake yin insoles

Yanzu kuna buƙatar yin filobar USB. Domin waya don zuwa a tsaye, kuna buƙatar amfani da zafi. Tabbas, ana ɗaukar waya kuma yana jin tsoro. Bayan wannan, waya ta Nichrome tana walƙiya ɓangare na shirin da aka shirya. Ba za ku iya filashi da diddige, kamar yadda aka lura da shi ba kwata-kwata.

Yadda ake yin insoles

Yi amfani da Nichrome Waya zuwa Lambobin USB ba zai yi aiki ba, sabili da haka muna sa wasu wayoyi ga wasu kuma mu dinka zuwa mai wucewa. Shi ke nan. Zai zama kawai don tabbatar da wutar lantarki. Don yin wannan, zaku iya amfani da harabar roba. Tana sawu sosai mai riƙe. A matsayin kulle, zai fi kyau a zabi mai al'ada na al'ada.

Yadda ake yin insoles

Bidiyo:

Mai zafi a cikin hannayensu domin kafafu daga sanyi

Kara karantawa