Hanya mai sauki da sauri don samar da wuka na dafa abinci

Anonim

Sharpening wuka abu ne gaba ɗaya. Kowane mai shi ko gidan mayaudiya nan da sannu ko daga baya ya fuskanci bukatar samar da wuka na dafa abinci. Wannan hanya na iya ɗaukar lokaci mai yawa, kuma duk saboda ana yin shubse a duk daidai, kuma mafi mahimmanci - ba a ƙarƙashin kusurwa da ya kamata.

Hanya mai sauki da sauri don samar da wuka na dafa abinci

Kayan aiki da kayan aiki

Hanya mai sauki da sauri don samar da wuka na dafa abinci

Don sa karbuwa ta karbuwa na kaifin kusurwa, kuna buƙatar wasu abubuwa. Da farko, ya zama dole a sami wani sashi na filastik na ado na 20x20. Hakanan yana buƙatar sufuri, superchalters, almakashi, almakashi, wuƙa da alama. A ƙarshe, 2 magnets ya rage daga belun kunne za a bukata.

Aikin aiki

Hanya mai sauki da sauri don samar da wuka na dafa abinci

Kayan aikin da aka kirkira zai yi kama da karamin akwati. Kayan haɗi bai kamata ya kasance kai tsaye tare da dutse mai nika ba. Abin da ya sa akwai isasshen filastik don masana'anta. Kafin yin daidaitaccen tsari, ya kamata a yi alamomi. Don yin wannan, muna ɗaukar ɓangaren a kusurwar Mm na mm da koma baya a gefen hagu akan samfuri da ya wajaba 10-15 mm. Bayan haka, ya kasance don samar da madaidaicin kusurwar karin bayani. Ga kowane nau'in ruwa, wannan kwana naku ne. Misali, don wuka na dafa abinci - wannan shine digiri 25-30.

Hanya mai sauki da sauri don samar da wuka na dafa abinci

Tare da taimakon almakashi ko wukake da ke hawa, mun yanke samfurin magnets guda biyu kuma ya mika su ga ƙirar kusurwa tare da taimakon SuperLy. Anan, a zahiri, komai.

Umarnin don amfani

Hanya mai sauki da sauri don samar da wuka na dafa abinci

An kirkiro kusurwar da aka kirkirar a kan wuka da ke cikin kifayen tare da taimakon magnets kusa da ƙafa. Jigilar shine don zaɓar maƙarƙashiya madaidaiciya, yana amfani da wuƙa tare da "tutar" zuwa bakin tsananin m dutse. Don yin hukunci daidai da daidaitaccen kusurwa na iya kasancewa akan inuwa mai gamsarwa. Irin wannan jagora zai taimaka wajen kiyaye wuka yayin da kaima daidai. Abu mafi mahimmanci anan shine cewa wannan kayan aikin zai rage lokacin karin kayan aiki.

Video

Kara karantawa