Yarinya ta hada dukkan abubuwa 100 a cikin karamin jaka: Menene sirrin da yadda ake yin iri ɗaya

Anonim

Yadda ake ninka abubuwa 100 zuwa jaka ɗaya.

Nawa ne abubuwan da ake bukatar samun hutu ko tafiyar kasuwanci? Idan muna magana ne game da mata, to karfin gwiwa ya ninka adadin da aka shirya don biyu. Kuma ya fi kyau a zagaye har zuwa 100 zuwa dama. Amma wasu matan suna suna da abubuwa ɗari da ɗari da za su iya shirya cikin ƙaramin jaka. Yadda za a kunsa duka suturar zuwa wani tsari mai tsari zai koyar da jarumin wannan bita.

Yarinya ta hada dukkan abubuwa 100 a cikin karamin jaka: Menene sirrin da yadda ake yin iri ɗaya

Kuma yadda za a haɗe shi duka a jaka ɗaya?

Flashers da matafiyi Rahila Grant. Koyaushe a shirye don kasada. Yarinyar ta san yadda za ta shirya akwati da sauri da zahiri a minti na ƙarshe. Kuma kyautatawa yana da iliminsa. A cikin shahararrun koyawa na bidiyo, Rahila ta ninka abubuwa ɗari (a shekara) a cikin karamin jaka ya dace da jakar da ya dace. Sauti kamar sihiri. Amma batun yana cikin cikakken lissafi. Wannan shi ne abin da koyaushe ke sa matafiyin yayin kudade kuma ya ba da shawarar komai.

1. Nada abubuwa tare da "Rolls"

Yarinya ta hada dukkan abubuwa 100 a cikin karamin jaka: Menene sirrin da yadda ake yin iri ɗaya

"Rooters" dauki sarari.

Don haka suna mamaye wuri ƙasa da ƙasa da iyakataccen jaka, yana yiwuwa a saukar da shi sosai. Amma kar ku manta game da aikin sarrafawa: A cikin tsari mai amfani, kowane jaket ɗin ba tare da again da aka ninka ba.

2. Nawa Rolls da aka gama a cikin jaka mai zip-look da sakin iska daga gare su.

Zip-loki adana santimita.

Zip-loki adana santimita.

Don haka za ku adana ƙarin sarari. Za'a fi dacewa ba, amma tare da zip-Lom ​​ba zai zama mafi muni ba.

3. Soke mirgine cikin kwallaye kuma shirya takalmin a ciki

Kada ku ɓata wurin ɓata.

Kada ku ɓata wurin ɓata.

Yawancin lokaci ba mu san cewa irin wannan trifle ba, kamar yadda safa zai iya ɗaukar sarari da yawa. Kuma takalma suna da komai, don me yasa aka rasa santimita santimita? Zu da Sneakers ko takalma, zaku iya sanya ƙananan abubuwa daban-daban, kamar ƙusa na goge da ƙananan kayan kwalliya. A lokaci guda kuma takalma zasu adana fam.

4. Kuma takalmin da kansa zai huta a kan mangaren roba

Tare da gany koyaushe abin dogaro :)

Tare da gany koyaushe abin dogaro :)

Kuma wani irin matsawa. Kuma, mafi mahimmanci, takalmin zai dace da aminci da aminci.

5. Nada abubuwa tare iri ɗaya iri ɗaya da girma

Duk a siffar.

Duk a siffar.

Don haka kuna amfani da kowane jakar santimita tare da fa'ida, kuma adadin "ramuka" da kuma gibba za a rage.

6. Yi amfani da masu shirya sana'a

Ta akwatuna.

Ta akwatuna.

Suna ba ku damar raba jakar cikin kayan aiki da yawa da ci daga ƙarƙashin gashin ido.

7. Mai nauyi - a kasan, da haske - a saman

Daga nauyi zuwa sauki.

Daga nauyi zuwa sauki.

Ninka tufafi a kan ka'idar dala: Daga mai nauyi (jaket, jaket, jeans) zuwa haske (shirts, wando, T-shirts). Kuma a kusa da biranen da aka sanya duk masu lumen da abubuwa na mutum, dafa shi "Rolls".

Amma ya fi kyau a gani sau ɗaya. Duba video Kamar yadda yarinya ta tattara dukkan abubuwa ɗari a cikin wani al'amari na mintuna.

Kara karantawa