Da ba tsammani da kyakkyawan ra'ayi daga fakitoci masu sauƙi

Anonim

Da ba tsammani da kyakkyawan ra'ayi daga fakitoci masu sauƙi
Daga fakitin filastik mai sauki, masters suna fitowa da kayan kwalliya masu ban mamaki waɗanda zasu iya nasarar yin ado da gidan ko gida. Ana iya kiran kyakkyawan kyakkyawan ra'ayin gidan na wucin gadi da aka yi da jakunkuna na filastik - kankana ko kankana. Yana da kyau sosai, kuma ba shi da wuya a yi shi!

Da ba tsammani da kyakkyawan ra'ayi daga fakitoci masu sauƙi

Don yin wannan, kuna buƙatar fararen fata da kore filastik. Ninka kunshin kore a cikin rabin (zaku iya shigar da wani kunshin, don haɓaka takardar kauri), saka a ƙarƙashin kasan masana'anta, takarda, kuma sanya takarda a saman jakunkuna. Nemo baƙin ƙarfe mai zafi kafin fakitin gluing.

Da ba tsammani da kyakkyawan ra'ayi daga fakitoci masu sauƙi

Yanke wanda aka shirya Billangles tare da murabba'i mai murabba'i tare da 8.5 * 10 cmar bangarorin.

Da ba tsammani da kyakkyawan ra'ayi daga fakitoci masu sauƙi

Yanke daga gare su "ganye".

Da ba tsammani da kyakkyawan ra'ayi daga fakitoci masu sauƙi

Haɗa blank ga farin kunshin. Hakanan saka ƙarƙashin ƙasa da takarda zuwa sama, kawo baƙin ƙarfe kafin gluing.

Da ba tsammani da kyakkyawan ra'ayi daga fakitoci masu sauƙi

Yanke sakamakon "ganye" tare da almakashi.

Da ba tsammani da kyakkyawan ra'ayi daga fakitoci masu sauƙi

Ga kowane ganye, sanda zuwa ga waya mai zafi mai zafi, a nannade tare da wani kunshin filastik na kore.

Da ba tsammani da kyakkyawan ra'ayi daga fakitoci masu sauƙi

Sa'an nan kuma tattara "ganye" a cikin "reshe" - m zuwa wani waya mai tsawo, kunsa a kusa da tsiri yanke daga kunshin filastik.

Da ba tsammani da kyakkyawan ra'ayi daga fakitoci masu sauƙi

Tattara wasu "rassa" tare da "ganye" na daban-daban na daban, haɗawa cikin shuka iri ɗaya, daidaita cikin shuka guda, daidaita "ganyayyaki" a cikin hanyoyi daban-daban.

Da ba tsammani da kyakkyawan ra'ayi daga fakitoci masu sauƙi

Sanya kankana kankana a cikin tukunya. Itace wucin gadi don ado ya shirya!

Da ba tsammani da kyakkyawan ra'ayi daga fakitoci masu sauƙi

Don cikakkun bayanai kan yadda ake yin kankana perperomy daga filastik jaka, duba cikin bidiyon da ke ƙasa:

Kara karantawa