Soda a cikin datti: wanda masu ƙwarewar masu ƙwarewa suka zubo da shi a can

Anonim

Soda a cikin datti: wanda masu ƙwarewar masu ƙwanƙwasa suka zubo da shi a can

Kitchen wuri ne a gidan da hulɗa daban-daban tare da abinci. A kowane tsari masana'antu, ban da samfurin da kansa, akwai sharar gida. Musamman ma su, cikakken yawancin masu mallakar suna riƙe da shara a cikin dafa abinci. Abin takaici, zai iya zama tushen kamshi mara dadi, koda idan an cire datti a kan lokaci. Soda na yau da kullun zai taimaka warware wannan matsalar.

Zai ɗauki soda. / Photo: Owmade.ru.

Zai ɗauki soda.

Soda yana da fa'idodi biyu. Da farko, yana cikin kowane gida, amma idan ba haka ba, ba zai sami wani aiki ba. Abu na biyu, soda yana da duka saiti na kyawawan kayan al'ajabi da halaye waɗanda suka sa zai yiwu a yi amfani da wannan kayan cikin rayuwar yau da kullun, har da abin da ya zo ga shiriya.

Muna shafawa saboda haka baya tsinkaye. / Photo: WP.com

Muna shafawa saboda haka baya tsinkaye.

Idan an fitar da guga a cikin gidan kullun kuma yana da tsabta tare da ruwa mai ɗumi a kowace rana, to, ƙanshi mara dadi a cikin wannan yanayin zai tashi da mafi ƙarancin yiwuwa. Tabbas, kowane mai shi da uwar gida za su so akalla wannan tsari don sauƙaƙa. Yana yiwuwa a yi wannan tare da taimakon abincin kayan abinci na yau da kullun, wanda zai iya hana samuwar wani ƙanshi mai daɗi da ta hakan zai taimaka rage yawan katange na datti.

Hanya mai kyau. / Photo: CDNONLO.RU.

Hanya mai kyau.

Abin da kawai za a yi shine ɗaukar wasu soda kuma ku zuba kwandon shara a ƙasan. Gaskiya ne, wannan hanyar ta dace kawai don bulo na filastik, waɗanda ba su da mummunan tsatsa. Soda a cikin guga na ƙarfe ba makawa kai ga samuwar lalata. Don kauce wa wannan, zaku iya duba wani mai zamba.

Tun da magani akai-akai. / PATHER: RMYGROUP.RU.

Tun da magani akai-akai.

Muna ɗaukar tace kofi, muna rufe wa soda a ciki, kusa kuma a saka shi a ƙasan guga na ƙarfe kafin jakar da ke ƙarƙashin jakar a ƙarƙashin datti. Duk waɗannan abubuwa masu sauƙi zasu taimaka wajan kayar da kamarin mara dadi a cikin dafa abinci.

Kara karantawa