Mutum tare da nasa hannun ya gyara ƙofar gidan sa

Anonim

Babban halin wannan kayan shine Nevgeny. Wani mutum yana tafiya da yawa kuma yana haifar da wani mai ban dariya mai ban dariya a shafinsa, wanda ya kwatanta ƙofar gida a cikin biranen duniya.

Yaushe, bayan ya daɗe ya koma ƙasarsa Vladivostok. , Na lura cewa in zauna a gidan, ƙofar da ke cikin wannan yanayin da ba za a iya ba, ba zai iya sake ba. Eugene ya yi imani cewa gidan mai dadi ya sake gyara shi bai isa ba. Duk abin da ke kewaye ya zama mai jituwa, don haka mutumin ya yanke shawarar ɗaukar gyaran.

Mutum tare da nasa hannun ya gyara ƙofar gidan sa

Da farko, Eugene ya yi fatan karfin gwiwa, amma har yanzu ya yanke shawarar kashe masu haya don tattara 500 bangles daga gidan. Tsinkaya - mutane da yawa basu da kuɗi, wasu sun ce ba su damu da gyara ba a cikin ƙofar, amma fiye da rabin mutane sun yanke shawarar taimakawa, da mutane 3 sun yanke shawarar taimakawa, da suka yanke shawarar shiga aikin gyara.

Mutum tare da nasa hannun ya gyara ƙofar gidan sa

Na dabam, yana da daraja a ambaci mazaunan farkon bene. Ba wai kawai yanke shawarar ba don karɓar kuɗi don gyara ba. Har yanzu suna. ya ki samar da kwasfan su Don yin wannan gyara.

Mutum tare da nasa hannun ya gyara ƙofar gidan sa

Gabaɗaya, mutane 4 daga cikin gidaje 80 na tara kuɗi, da kuma ƙara daga kayan aikin da aka samo kuma suka yi gyara. Sun cire tsohuwar fenti, leveled kuma sun girgiza bangon, sun yi sabon zanen.

Mutum tare da nasa hannun ya gyara ƙofar gidan sa

Hakanan, an share ƙofofin mata masu ɗorewa, wanda aka maye gurbin tsoffin fitilu a kan LED da kuma shigar da wata ƙofar zuwa kayan kwalliya don tsabtace.

Mutum tare da nasa hannun ya gyara ƙofar gidan sa

A lokacin rani, masu gwagwarmaya za su riƙe benayen da katako, amma wannan labarin bai ƙare ba ...

Mutum tare da nasa hannun ya gyara ƙofar gidan sa

Abin lura ne cewa babu wani lokaci da yawa kamar sabon rubutu ya bayyana akan ganuwar fari. Amma Eugene, a tsakanin sauran abubuwa, shigar kyamarori. Ya juya wancan hooligan Shekaru 34 ! Haka kuma, shi Ɗan ɗayan waɗannan mutanen da suka taimaka wajen gyara.

Mutum tare da nasa hannun ya gyara ƙofar gidan sa

Gabaɗaya, dokarsa da ke kame maye. Da kyau, da kaina ya kawar da sakamakon aikin. Yanzu, a cewar Eugene, wannan mutumin ne kawai yana nuna alamun ɓoyayyun a cikin ɗakin.

Mutum tare da nasa hannun ya gyara ƙofar gidan sa

Ga irin wannan labarin mutum ɗaya wanda ya sami damar sanya wannan duniyar ya fi kyau mafi kyau, yana musanya a cikin ƙofa daban. Wataƙila wannan ba shi da yawa, amma kawai tunanin abin da zai kasance idan irin waɗannan mutane sun zama da ƙari ...

Kara karantawa