Kamar yadda a cikin mafi guntu lokaci da qarancin kokarin don rage karfin zuwa tsayin da ake so

Anonim

Kamar yadda a cikin mafi guntu lokaci da qarancin kokarin don rage karfin zuwa tsayin da ake so

Daga lokaci zuwa lokaci, gonar ta bayyana buƙatar datsa wani maƙulli. Yi ba shi da sauƙi kamar yadda ake iya gani da farko. A kowane hali, idan baku sani ba game da asirin trimming na kayan masarufi, waɗanda aka yi amfani da su ta ƙwararrun masters. A zahiri, komai za a iya yi da sauri kuma ba tare da matsaloli marasa amfani ba.

Muna bikin wurin yanke. | Poto: YouTube.com.

Muna bikin wurin yanke.

Ka yi tunanin lamarin: Muna da matukar wahala, wanda ke fuskantar datsa. Ga masu mallakar da yawa, irin wannan aiki mai sauƙi zai zama babban kalubale na ainihi. Tabbas, sanya kaciya na bolt yana da alama kuma a lokaci guda da sauri ba mai sauƙi bane. A kowane hali, idan ba ku san liyafar ƙwallon ƙafa ɗaya ba, don aiwatar da wanda zaku buƙaci kwayoyi biyu (ya kamata ya kusanci ƙwanƙwasa biyu (ya kamata ya kusanci ƙwanƙwasa biyu (ya kamata ya zama mai sikeli da kuma ba shakka m karfe hacksaw.

Mun sanya kwaya na dama. | Hoto: YouTube.com.

Mun sanya kwaya na dama.

Nan da nan ka tuntuanta na biyu. | Hoto: YouTube.com.

Nan da nan ka tuntuanta na biyu.

Don haka, da farko, mun lura da wurin da muka yanke maƙarƙashiya tare da taimakon mai alama ko kuma mita-mita. Bayan haka, dunƙule goro a baya zuwa layin da aka tsara. Lokacin da aka gama, muna ɗaukar ƙwayar na biyu kuma muna amfani dashi don gyara na farko. Bayan haka, muna ɗaukar ƙararmu kuma muna saka ta cikin katangar mai sikelin a maimakon a maimakon rago.

Mun sanya karar a cikin sikirin. | Poto: YouTube.com.

Mun sanya karar a cikin sikirin.

Babu wani abin da ya rage - dauke da maharbi, ya sa a gefen kwayoyi zuwa wurin da ya kamata a aiwatar da pruning. M amfani amfani da kayan aiki da kunna kan sikirin. Kawai 'yan secondsan seconds kuma za a fentin a sassa biyu. Mafi qarancin ƙoƙari, mafi ƙarancin aiki.

Takardar kuɗi : Wataƙila ku tsaftace rashin daidaituwa da gyara zaren.

Aiwatar da maharbi da kunna. | Poto: YouTube.com.

Aiwatar da maharbi da kunna.

Yadda za a datsa aron kusa da sauri da santsi:

Kara karantawa