Yadda Ake Cire Scrates akan Smartphone a cikin 'yan mintina ba tare da neman taimakon Jagora ba

Anonim

Yadda Ake Cire Scrates akan Smartphone a cikin 'yan mintina ba tare da neman taimakon Jagora ba

Alas, scratches akan allon wayar salula ba sabon abu bane idan babu gilashin kariya ko fim. Idan kun lura da wannan lahani a kan allon wayar, kada ku yi sauri don tuntuɓar cibiyar sabis. A wasu yanayi za ku iya yi da namu, ba tare da ke neman taimako ga taimakon ba. Novate.ru tara jerin hanyoyin farko, wanda zai iya zama mataimakin mataimaki a cikin yaki da karce.

An sanya wayoyin zamani daga kayan da ake da su ta hanyar farashi, inganci, tsawon lokacin aiki da adadin wasu halaye. Koyaya, babu ɗayansu da ya ba da tabbacin kashi ɗari bisa ɗari da ke tattare da scratches ba zai bayyana a kan na'urori ba, ko da kun tuntuɓar shi a hankali).

Idan kun gano lahani akan gilashin kariya, kawai maye gurbinsa da sabon. Amma lokacin da scratches ya bayyana kai tsaye akan allo na wayoyin, kuna buƙatar yin wasu hanyoyin. Za a iya jin daɗin ƙarancin lalacewa don kawar da hannuwanku ta amfani da magungunan da suke cikin kowane gida.

Yana nufin 1: Brokpaste

Yi amfani da hakori ba tare da ƙari ba. / Photo: elaba.ru

Yi amfani da hakori ba tare da ƙari ba.

Tare da ƙananan karce, wani talakawa haƙoshin haƙora zai iya jiyya (yana da kyawawa don ɗaukar zaɓi ba tare da ƙari ba). Yana da mafi yawan abarbuni). Duk abin da kuke buƙata shine ɗaukar haƙoran haƙori, shafa ɗan ƙaramin ƙuƙwalwa kuma tare da masana'anta mai laushi, don shafa magani tare da motsi madauwari. Za'a yi la'akari da sakamakon tabbatacce idan lahani gabaɗaya ya shuɗe ko ya zama kusan rashin kulawa.

Yana nufin 2: soda ko foda

Soda yana kawar da zurfin ƙira. / Photo: 1RND.RU

Soda yana kawar da zurfin ƙira.

Idan haƙoshin hakora bai kawo sakamakon da ake so ba, gwada nufin taimakon soda ko foda na foda. Sun shafi allon da ɗan toughher, sabili da haka ba ku damar kawar da zurfin ƙwallon ƙafa daga farfajiya. Da farko, zaku buƙaci shirya cakuda wanda ya ƙunshi sassa biyu na soda / foda da kuma bangare ɗaya na ruwa. Lokacin da ka haɗa kayan masarufi, saro sama da hadin gwiwa, sannan ka maimaita matakan da aka bayyana a sakin layi da kuma rub da karce tare da motsi madauwari kafin ya bace gaba daya ya bace.

Yana nufin 3: GOE Paliya ko Difplex

Goe liƙa paste wakilin ƙwararre ne. / Photo: Kakklub.ru

Goe liƙa paste wakilin ƙwararre ne.

Idan baku dogara da gida ba, zaku iya zuwa ga taimakon kwararru. Waɗannan sun haɗa da taliya gay, rashin damuwa manna da polyrolol tare da oxiide ceride. Suna da tasiri sosai, amma kan aiwatar da aiki yana da matukar muhimmanci ba don overdo shi ba domin kada ya zama mafi muni kawai.

SAURARA: Kafin siyan manna, gano abin da ake yi allon akan wayarka - daga gilashi ko filastik. Wannan bayanin zai ba ku damar zaɓar hanyar da ta dace don magance ƙurji.

Yana nufin 4: Auto Polyrolol

Yi amfani da polyrol don cire lalacewa. / Hoto: Qular.ru

Yi amfani da polyrol don cire lalacewa.

Wani zaɓi da mutane da yawa suka ba da shawara su kawar da lalacewa akan allon wayoyin salula ne mota da aka tsara don cire scrates. Yana yiwuwa samfuran shahararrun samfuran zasu taimaka wajen sanya saman allo mai santsi da santsi. Koyaya, ya cancanci yin hankali sosai kuma kada ku cire yiwuwar tasirin sakamako. Auto-Polyol dole ne a sami a mafi yawan mafi girma, a matsayin nuni na wayar da fenti na zane na inji - ba iri ɗaya ba.

Yana nufin 5: man kayan lambu

Buƙatar amfani da komai sama da ɗaya na mai

Buƙatar amfani da komai sama da ɗaya na mai

Batun karshe a cikin jerin kudadenmu don halakar da lahani shine man kayan lambu. Kuna iya ɗaukar cikakken kowane: zaitun, masara, sesame, kayan lambu, da sauransu. Man saboda daftarinsa na wani lokaci zai cire karce, amma ba gaskiyar cewa sakamakon zai yi tsawo ba. Kawai ba overdo shi da adadin mai ba - digo ɗaya zai buƙaci dalilan ku. Idan kayi amfani da ƙari, zai iya samun cikin na'urar kuma yana rushe ƙarfin aikinta. Dole ne a rikice mai a allon Gadget kuma jira sakamako mai kyau.

Yana nufin 6: Takardar Sandpaper

Sanding takarda gwagwarmaya tare da m karar. Hoto: ETOCDN.com

Sanding takarda gwagwarmaya tare da m karar.

Ee, Ee, ba ku ji ba. Takardar Emery na iya taimakawa magance matsalar, musamman idan ƙage ta zama sananne sosai. Koyaya, ya zama dole a yi amfani da shi sosai ba don lalata abubuwan da har ma da ƙari ba. Idan kai mai haƙuri ne da kuma na mutum neat, to zaku iya ƙoƙarin yin wannan hanyar, amma idan babu - ba shi da daraja ƙoƙari, kamar yadda aikin zai sami isasshen ƙoƙari da zafi.

Don dalilan mu, jikken jakar grin da aka grained, wanda za a yi amfani dashi azaman roller. Auki shi da ƙungiyoyi masu kyau akan allon sau da yawa har sai kun sami sakamako mai kyau. Bayan kammala aikin, zaku lura cewa nuni na toka ya zama ya dushe kuma an sami matte. Don dawowa gare shi don abin da ya gabata, yi amfani da Past Coast Gay. Aiwatar da kadan ga allon kuma goge shi. A ƙarshe, shafa farfajiya tare da tiko na microfiber mai laushi don ingantaccen sakamako.

Janar shawarwari

A hankali share kayan aiki daga allon. / Photo: vipmastast.com

A hankali share kayan aiki daga allon.

Duk abin da aka ambata a cikin abubuwan da aka ambata a sama da kuka zaɓa, a koyaushe waɗannan shawarwarin:

1. Kafin amfani da kayan aiki, rufe duk masu haɗin na'urori don kada wani abu da aka zaɓa don polish bai fada cikin su ba.

2. Aiwatar da wata hanya tare da iyakar taka don kada a lalata allon wayar.

3. Polyrol, ba tare da la'akari da ko dai gida ko ƙwararru ba ne, yana cire murfin allo. Saboda wannan, saurin mayar da martani na iya lalacewa.

Don hana bayyanar karɓuwa da sauran lalacewa, yin fim mai kariya ko gilashi a wayar nan da nan bayan sayen na'urori. Kuma idan kun lura cewa sannu sannu-sannu juya zuwa ɓaɓɓu, to abin lura ne don ƙoƙarin tabbatar da su. A wannan yanayin, Masters kawai a cikin sabis na sabis zai iya magance matsalar. Kuma mai yiwuwa dole ne ku canza allo.

Kara karantawa