Tsohon kakannin kitchen a matsayin sabo: ra'ayoyin sabuntawa na asali

Anonim

Tsohon kakannin kitchen a matsayin sabo: ra'ayoyin sabuntawa na asali

Kayan salon zamani ya taba da ƙirar dafa abinci. Masu kera suna ba da zaɓuɓɓuka daban-daban don shugabannin dafa abinci. Amma abin da za a yi idan shirye-shiryen ba su nufin siyan sababbin kayan daki ba? Da tsoffin kabirjin kitchen sun rasa tsohuwarsu. Tare da taimakon ra'ayoyin asali da hannaye masu ƙarfi, zaka iya yin numfashi a cikin tsohon dafa abinci. Yadda za a yi? Karanta a cikin bita.

1. Fafarorin zane a cikin wani launi

Crazy gamut ne mafita don sabunta kitchen. / Photo: Goldplaza.com.ua

Crazy gamut ne mafita don sabunta kitchen.

Wannan shine mafi sauki da mafi sauri hanya don sabunta tsoffin kayan lambu. Zaɓin tsarin launi ya dogara da tunaninku da kuma yanayin salonku. Haske masu duhu suna samun shahara. Black da duhu inuwa mai launin toka yana da mahimmanci da gabatarwa, amma irin waɗannan sautunan sun dace da dafa abinci na babban yanki. Don karamin dafa abinci, ya fi kyau haɗuwa launuka masu duhu da duhu. Kururuwa tabarau ba a cikin salon yanzu. Mafi dacewa: lilac, shuɗi, kore, cakulan ko hoto.

2. Rajista na fuskar bangon waya

Rajista da fuskar bangon waya. / Photo: Tytrukodelie.ru

Rajista da fuskar bangon waya.

Maganin asali don sabunta akwatunan dafa abinci shine amfani da fuskar bangon waya don kayan ado. Idan wani ɓangare na bangon dafa abinci ya rufe shi, to don decor da zaku iya ɗaukar ragowar su. Idan ganuwar kitchen ɗin suna da cikakken layi tare da fale-falen buraka, to, yana da kyawawa don ɗaukar fuskar bangon waya tare da ƙafar gonar da ƙofofin zango, waɗanda ke da ƙafawar ganyayyaki da ƙofofin akwatuna da shimfiɗa a kan shelves. Nuna wani fantasy, zaku iya amfani da zane a fuskar bangon waya kuma don kayan ado na ƙofofin kabad. Don kiyaye ƙarfi da danshi juriya, za a iya rufe fuskar bangon waya da acrylic varnish.

3. Kurarrun da ba su da ƙofofin

Waɗanda ba tare da ƙofofin ba. / Photo: I.Pincho.com

Waɗanda ba tare da ƙofofin ba.

Wani lokacin mafi sauki bayani shine dama. Gaji da tsoffin kakannin kitchen? Cire kofofin tare da madaukai da samun sabon tsarin kitchen. Iyakar abin da kawai za a iya wannan canjin - jita-jita da shelves zasu buƙaci tsabtatawa akai-akai. Don rage tsaftace abubuwan tsabtatawa, zaku iya cire ƙasa a cikin masu akwatina. A kan shelves barin mafi ƙarancin adadin kayan kitchen.

4. Cikakken sabuntawa

Cikakken sabuntawa. / Photo: I.Pincho.com

Cikakken sabuntawa.

Ana iya yin sabuntawar tsoffin akwatunan dafa abinci a cikin matakai da yawa. Gudanar da zane na zamani mai sauqi qwarai. A ciki ɓangaren ƙafar za a iya sanya su ta fuskar bangon waya, fim ɗin adon kaina ko fenti. Kuma suna yi ado ga abin da suka kasance sunã aikatãwa. Ana iya cire tsoffin kofofin ko fentin. Mafi zamani da mai salo suna kallon dafa abinci tare da kabad da katangar ba tare da ƙofofin ba. Yana haifar da ji na sarari, musamman a yanzu ya dace da dafa abinci tare da karamin yanki.

5. asalinsu na asali

Ofaya daga cikin zaɓuɓɓuka don maye gurbin abubuwan hannu na yau da kullun don masu zana. / Photo: Avatars.mds.yandax.net

Ofaya daga cikin zaɓuɓɓuka don maye gurbin abubuwan hannu na yau da kullun don masu zana.

Lokacin ƙirƙirar gaye da ƙira na zamani, kowane ƙaramin abu yana da mahimmanci. Daga bayyanar kayan aiki, gaba ɗaya kallon kitchen ya dogara. Masana'antan zamani suna ba da nau'ikan wannan yanayin da ba makawa na kayan dafa abinci. Dauke da makamai da rawar soja da asali, zaka iya canza kitchen din da ba za'a iya gano shi ba.

6. Sauyawa na kamfanoni

Sauya fushin, zaku iya ƙirƙirar ƙirar keɓaɓɓen na dafa abinci. / Photo: Kaɗanon

Sauya fushin, zaku iya ƙirƙirar ƙirar keɓaɓɓen na dafa abinci.

Me zai faru idan sabbin shugabannin gida suna da tsada, kuma tsofaffin kabad na kitchen sun riga sun nemi sauyawa? Lokaci ya yi da za a maye gurbin tsoffin facade ga sababbi. Wannan zaɓi na maidowa kayan kitchen ba shine mafi yawan kasafin kuɗi ba, amma yakan sayi sabbin kayan kwalliya don dafa abinci. Sayi facade na shirye-shirye don samfurin kitchen ko samfurin kitchen ba zai zama da wahala ba. Ga keɓaɓɓun kirtani da aka yi don yin oda, zaku iya ba da umarnin sabon sabuntawa akan aikin mutum. Zabi na kayan don facade na iya zama duka biyun: Chippo, filastik, da tsada: Artrays na itace mai mahimmanci ko MDF.

Shawarar amfani daga Nunivate.ru: Shigar da sabon fosade yana da sauƙin yi akan kanku. Don yin wannan, cire tsoffin kofofin, sake girka alamu da sukurori. A cikin sabon facades ta amfani da rawar soja don rawar jiki ramuka don madaukai zuwa gunaguni zuwa bango tare da sukurori.

7. Zane-zane

Tsarin asali na kitchen zamani. Hoto: 1.BP.Blogspot.com

Tsarin asali na kitchen zamani.

Maganin sabon abu da asali shine don amfani da ƙofofin ƙananan ɗorawa azaman allon zane. Wannan hanyar tana da dacewa sosai ga iyalai inda yara kadan suka girma. Matasa masu fasahar matasa za su yaba da irin wannan canjin abinci na gargajiya. Don adana kitchenware muna amfani da manyan ɗakuna. Kofofin ƙananan akwatunan na iya fenti a cikin yadudduka biyu. Mafi kyawun zabi na launi shine baki. Zane murfin yakamata ya bushe da kyau. Don inganta ingancin, farfajiya na jirgin zai iya kula da yanki na alli a farfajiya. Sannan tawul mai bushe don cire alli da kuma kukje allo.

8. launi a matsayin lafazi

Ainihin hadewar rawaya mai haske da tsaka tsaki launin toka shine mafita mafita ga abincin yau da kullun. / Hoto: Kuhni-vmarske.by

Ainihin hadewar rawaya mai haske da tsaka tsaki launin toka shine mafita mafita ga abincin yau da kullun.

Tare da taimakon injuzzan da suka zaba, zaku iya canza tsohuwar kitchen a cikin sabon salo da zamani. Free bangare na manyan masu ɗaka daga ƙofar kuma barin su. Wannan bangare na dafa abinci na dafa abinci za a iya fentin shi cikin launi mai haske, wanda aka samar da cewa sauran kayan dafa abinci za su kasance cikin sautunan tsakaitacciya.

9. ginawa-in

Ginshi-in rack don jita-jita shine mafita mafita ga abincin yau da kullun. / Photo: Creativekb.com

Ginshi-in rack don jita-jita shine mafita mafita ga abincin yau da kullun.

Bushewa don faranti - yanayin da aka dadewa. Yi amfani da ɗaya daga cikin kabad na farko na farko don yin watsi da Shallewa don jita-jita. Don yin wannan, cire ƙofofin kuma shigar da pallet tare da mai riƙe don tsabtace abinci akan shiryayye.

10. Mai kunna haske

Haske na Zoned shine tsarin asali don ƙirar dafa abinci. / PHOTO: TAFIYA TAFIYA.Me

Haske na Zoned shine tsarin asali don ƙirar dafa abinci.

Tare da taimakon wurin da ya dace da fitilun, zaku iya kunna kitchen a cikin salo da mai salo da kuma zamani. Sanya hasken aiki a ƙarƙashin kabad na farko. Wannan zai canza inganci da bayyanar kowane dafa abinci. Aikin aiki na tebur zai zama mai kyau lit. Hasken da aka nuna daga tayal zai sanya ɗakunan ajiya mai duhu.

Kara karantawa