Ta yaya zan iya amfani da shi a cikin kunshin rayuwar yau da kullun daga ƙwai

Anonim

Ta yaya zan iya amfani da shi a cikin kunshin rayuwar yau da kullun daga ƙwai

Ina tsammanin ana adana kayan filastik daga ƙarƙashin ƙwai. Da alama cewa ba a riga an bukaci su ba, amma yi hakuri don jefa. Kuma a nan ne wani tsari na kwai mai wofi trays ya tura ni akan ra'ayin cewa za'a iya amfani da waɗannan kyawawan kwayoyin halitta a rayuwar yau da kullun. Kuma yaya daidai, yanzu zan gaya muku.

Tabarau don fenti

Ta yaya zan iya amfani da shi a cikin kunshin rayuwar yau da kullun daga ƙwai

Kwayoyin da aka kwarara filayen filastik daga ƙwai zasu iya nasarar maye gurbin Palette mai ƙwararru - don babbar yawan kuɗi kawai kuna buƙatar saka hannu tare da fakiti da yawa domin kada su canza su. Tare da yara na, na zub da zanen da suka dace a cikin sel, a sauƙaƙe cire shi daga tufafi da fata, kuma suna yin murna da yatsunsu, suna murna da barin kwafin launuka.

Tunani mai ban sha'awa wanda zai baka damar kiyaye hannayen yara masu tsabta, zanen mai sanyi. Kowane rami mai rufi, na cika wani lokacin farin ciki gouache, wanda na saka sandunan daga ice cream. Sai na sanya akwati a cikin injin daskarewa (kuma a cikin hunturu yana yiwuwa ga baranda), kuma bayan 'yan awanni da aka tabbatar "alewa", ana iya amfani da "wutsiya", ana iya amfani da "wutsiya", ana iya amfani da "wutsiya", ana iya amfani da "wutsiya", ana iya amfani da "wutsiya", ana iya amfani da "wutsiya", ana iya amfani da shi don zane.

Tsaya don kwamfutar hannu

Ta yaya zan iya amfani da shi a cikin kunshin rayuwar yau da kullun daga ƙwai

Lokacin da kake aiki a kan ƙaramin kwamfutar hannu, dole ne ka kasance da kai na kullum, daga abin da tsokoki na mahaifa suke magana da wannan na'urar, amma tsayar da na'ura mai sauƙi don wannan na'urar, amma tsayawa ta hanyar akwatin daga ƙwai da ke da girma tarnaƙi tsakanin sel. Irin wannan na'ura ta dace da teburin kuma zauna a kan babban kujera.

Mai tsara abubuwa don ƙananan abubuwa

Yata tana girma, azuziyanta da abubuwan da suke canzawa, yawan abubuwan amfani na yau da kullun ko buƙatar lokaci ɗaya. Dole ne muyi tunani game da ƙirƙirar ingantaccen tsarin don adana "denkiya" na matan. Daga cikin akwatunan kwai da yawa, mun gina wani salo mai ban mamaki, amfanin daidaitaccen girman da nau'ikan kwantena yana ba ku damar sanya su ga juna (duka a cikin shagon). A kan "shelves" kayan haɗi na gashi: kananan gashi, kayan adon gashi, akan allurai: ɗakunan ajiya, a kan na uku - beads na biyu - slads na uku - beads da yawa - beads na uku - boads, otal, beads slads. "Dubu" sun kirkiro da hanyoyi daban-daban kuma sun sanya hannu.

Lura da irin wannan daidaitaccen amfani da kwalin casting, babba ɗan ya zira kwallo, kuma ya ajiye wa sassan, matakai ga staplers (abubuwa koyaushe suna rasa). Mai tsara shi ya ɗauki matsayin girmama a kan teburin makarantar school. Kuma miji a cikin sel suna rarrabewa da yawa, carnations, kwayoyi. Yawan kayan aikin gida ya karu - ba shi da rumfa a cikin tarin jaka da kayan aiki don neman cikakken bayani da ake so, kuma ya zama da sauki a kula da tsari a cikin majalisar mayaƙa.

Masu ciyarwa tsuntsu

Ta yaya zan iya amfani da shi a cikin kunshin rayuwar yau da kullun daga ƙwai

Ana ciyar da abinci daga tray kan kwai da sauƙi na masana'antu. A kasan akwatin yana cike da tsaba daban-daban iri, muna ramuka, muna samar da igiya "daki na gida" zuwa kowane reshe na gida ko a farfajiyar gidan. Domin a samar da tsuntsaye na dogon lokaci, zaku iya rataye tankuna da yawa.

Luka da tafarnuwa ajiya

Ta yaya zan iya amfani da shi a cikin kunshin rayuwar yau da kullun daga ƙwai

Wannan hanyar aikin kayan aiki masu amfani na samar da kyakkyawan iska na samfurori kuma, a sakamakon haka, ya kara tsawaita amincinsu. Bugu da kari, kai yana da sauki samun kuma dafa. Kadai "amma" - Girman kayan lambu dole ya dace da nau'in sel. Idan ka cire kasan a kan akwatin kuma ka liƙa shi cikin wani tire mai cike da ruwa, to zaka iya ci gaba da gashin fuka-fukai masu amfani duk shekara. Kayan lambu daidai germinate tare da hydroponic hanya a dakin zafin jiki da kyakkyawan haske.

Kara karantawa