Rose obrodery

Anonim

Rose obrodery

Muna ba ku azuzuwan malami da yawa don ƙirƙirar wardi daga ribbons. Hada kyawawan wardi mai yawa ta hanyar ƙara ganye da sauran kayan ado da sauran kayan ado, zaka iya yin ɗan bono ko gashin gashi. Rose mai sauƙin yi tare da taimakon dabarar rashin kulawa tare da zaren ko ribbon waya. Don irin wannan wardi, kintinkiri na kowane tsayi da nisa sun dace. Don farawa, zaka iya ɗaukar tef na fadin fadin fam ɗin hudu da shimfiɗa don kusanci da ƙirar fure.

Rose obrodery

Zaka iya fara da tef na waya na santimita huɗu fadi, kuma daga 46 zuwa 60 a tsawon. Kuna iya yin fure ta tsotse a waya ko amfani da layin U-mai siffa. Don yin karami ya tashi, a kan brooch, alal misali, kuna buƙatar ɗaukar tef ɗin waya na waya, (Thearshen ya kasance iri ɗaya - santimita huɗu, kuma tsawonsa ya zama 20-25xantimeseters).

Wardi daga kintinkiri waya suna da kanka

  • Wajibi ne a zana waya da rabin santimita na waya a ƙarshen ƙarshen tef kuma haɗa su tare. Daga ƙudurin ƙarshen tef yana yin taro a waya, yana motsa masana'anta zuwa madaidaicin gefen.
  • Bayan ya juya wani taron lush, sauran iyakar da ke buƙatar cushe da juna. Ondarshen ƙarshen ribbon na waya (da yawa isa ya kiyaye fure) lanƙwasa da dinka zuwa wurin da ake so.
  • Yanzu muna karkatar da tsawon shekaru.
  • Kada ka manta da yin stitches, zai ba da izinin layuka zuwa gaƙasa. A ƙarshen murguda, gefen da ba a kula da shi ba dole ne a daidaita gefen tef ɗin a ƙarƙashin tushen fure da kuma amintaccen ɗin din.
  • Duk wuce kima ribbons da waya an tsabtace, kuma sakamakon fure ana sewn a cikin madaidaitan wuri ko kuma a kan kara.

Rose obrodery

U-dimbin tsaro

  • Kafin sanya layin, kuna buƙatar cire waya ɗaya.
  • Bayan haka, a sauran, an yi taron jama'a. Ofpeaya daga cikin ƙarshen tef ɗin yana lanƙwasa kuma ya juya ta hanya ɗaya kamar yadda a cikin sigar da ta gabata. Kamar yadda yake zubewa, ya zama dole don gyara ma'auni.
  • Sauran abubuwan yana da alaƙa a ƙarƙashin gindin ruwan ya tashi ya yi ɗagawa cikin dukkanin yadudduka, don haɓakar karfafawa. Rose yana shirye don dinki ko sauka akan tushe.

Idan kana son fure ya bambanta daban, lokacin da za a matsa tef, a saman gefensa dole ne ya zama bandaged.

Buds daga ribbons

Smallananan ruwan hoda da lebur buds an yi shi da ribbons tare da nisa na 1.5-2 cm da tsawon 5 cm. Da kyau a dace da kayan lebur. Don kofi, ya zama dole don ɗaukar tef kore na 2.5-6 cm. Don irin waɗannan ƙananan buds, ragowar ribbons ya dace sosai.

  • A tef daga abin da za a yi fo, a hankali revels kuma yana gyara zaren.
  • Thearfin bakin ciki yana lullube shi da kintinkiri don kofi ya yi daidai.
  • Thearshen toho an datse, kuma toho da kanta an ɗora wa mayaudin ko ana amfani da shi a cikin hikimarka.

Rose obrodery

Nada wardi daga satin ribbons

Ana amfani da wannan dabarar don ƙirƙirar wardi. Nadawa yana da wuya a manta da dabarar, amma, amma, mafi sauri. Bayan da tunatar da sanya tef a buƙatun ku, kuna son yin wani kintinkiri wanda ya faɗi akan idanu.

Zai yuwu a shimfiɗa a kan tef na santimita huɗu sarari da daga 30 zuwa 50 a tsayi. Wani lokaci, zaka iya ninka kintinkiri da datsa shi, kai girman girman ya tashi.

Rose obrodery

Dole ne a tuna cewa gefuna na wardi ya zama daidai da matakin don bai sha gaba ba.

  • Gefen kafa a gefen dama.
  • A duk faɗin abin da ya gabata lanƙwasa, sannan juya kusan sau da yawa don satar da muryar furen ne. Irin wannan kyakkyawan curl kuma zai zama asirin fure na gaba. Don aminci mafi girma, zaku iya walƙiya. Karka yanke zare.
  • Ciyar da tef a gefen hagu. Don haɓaka sarari tsakanin fross of wardi, tsakiyar toho bukatar ƙin kaɗan. Juya shi a kan diagonal na lanƙwasa ribbon. Don mafi kyawun ɗaukar nauyin fure na fure, suna buƙatar fassara.
  • Sake juyawa da tef a gefen hagu da murza tare da gunkin a kusa da fure. Ya kamata a sami isasshen sarari tsakanin yadudduka saboda petals numfashi. Gyara stitches. Irin wannan jerin ayyukan ana maimaita sau da yawa, gwargwadon girman girman nan gaba ya tashi. Kada ku ji tsoron gwaji. Mafi munin zabin za'a iya narkar da ribbons da maimaitawa dukkanin ayyuka.
  • A mataki na karshe na aikin, mun fadi ribbon ƙasa kuma mun ragargaje da dinka har zuwa gindin fure.
  • An yanke tef mai yawa, kuma an haɗa sabon fure a wurin da ya dace.
  • Idan kana son haɗa kara tushe, ya zama dole a saka fure da aka gama da amintar da shi da manne.

Rose obrodery

Kuna buƙatar kulawa da nau'in petals. A matsayinka na mai mulkin, gefuna na wardi, ba a sarrafa bisa ga fayel biyu, don haka suka yi kyau ba tare da rashin fahimta ba. Don yin ɗan fure na halitta, zaku iya aiwatar da gefuna: wani wuri don cire ko fadada tef a madaidaicin shugabanci, fure zai zama kamar rai.

Jagora aji daga Natalia K

Don aiki, zaku buƙaci: satin kaset na ruwan hoda da kore launuka, 1.5 cm fannoni (don burlap ko wani masana'anta shimfiɗa allura tare da kintinkiri).

Zaren cikin tef mai magana (Muline), allura ta musamman don embroidery tare da ribbons "Siflons Sifel" - wani pioulle "Sarki" - wani pooke allle tare da babban kunne da kuma wani tip na kai.

Yana da kyau a ƙirƙiri wannan allura a kan kyallen takarda tare da ƙaramin saƙa da siliki, ko "saƙa" ("saƙa") tare da allura da kuma m kunne da m da kuma m m, ya fi dacewa da shi a kan zane, ya fi dacewa da shi , saƙa.

Rose obrodery

Don wardi, lay 5 firam threads, mai fita daga fyade daga tsakiya, la'akari da fyade daga tsakiyar fure (a wannan yanayin, katako 2 cm).

Rose obrodery

Tef a gaban gefen kuma fara rufin firam, gudanar da ribbon akan, sannan a karkashin kashin kasusuwa. Shin kana son kintinkiri ya sanya gaba gabanta.

Rose obrodery

Rokbon sa kyauta, ba tare da tsayayyen ba.

Rose obrodery

Rose obrodery

Rose obrodery

Rose obrodery

An Shirya Rose

Rose obrodery

Yanzu gabatar da buds da yawa na wardi madaukai.

Rose obrodery

Rose obrodery

Rose obrodery

A sauƙaƙe ganye a kusa da buds tare da dogon stitches tare da curls (rike fuska tare da ba daidai ba, a akasin yadda suke yin huda da allura daga sama a tsakiyar kintinkiri , bi da bi, wani tsayi na sitit. Farin da kaifi tare da gefuna symmetric a tsakiyar kintinkiri

Rose obrodery

Rose obrodery

Rosa ganye zuwa madaukai madaukai tare da wani ma'aurata (kamar buds). Busin Reals a shirye. Daidai ne kawai.

Rose obrodery

304.

Kara karantawa