10 kananan abubuwa don kayan sawa

Anonim

Rashin daidaituwa, lalacewa da kuma kammala magana - waɗannan kalmomin masu ɓarna da kuma wani lokaci halaye na na ba da damar tabbatar da tsarin aikin ta hanyar da zaku iya cancanta, da sauri da kwanciyar hankali. Mafi m, m masoya da yawa da suka fara amfani da waɗannan da sauran batutuwa, sauƙaƙe aikinsu, amma ni ma na tabbata cewa waɗanda suke a cikin wani sabon abu ne kuma zai sauƙaƙa aikinsu na yau da kullun.

Don haka:

1. Scissors don satar zaren zaren.

dinki

Wani na iya zama kamar zaren shine irin wannan karamin sashi wanda ba zai cancanci kulawa ba kuma ana iya datse da kowane almakashi) tare da hakoran da za a datsa a cikin tsarin din? Sau nawa kuke buƙatar yin motsi biyu tare da almakashi - don bayyana su da marasa lafiya? Kuma kuna so ɗaya ko a'a, yatsunku dole ne su kwanta cikin zoben hannaye. Gabaɗaya, ƙoƙarin yin aiki sau ɗaya tare da waɗannan ƙananan almakashi, zaku fahimci yadda duk tsarin zai zama.

Zabi su a cikin shagon, tabbatar da gwadawa akan ƙananan masana'anta. Babban almakashi zai taimaka maka ba wai kawai a datsa zaren ba, har ma a cikin halittar supercons akan masana'anta na bakin ciki.

2. Na'ura don saka danko.

halitta

Wannan na'urar mu'ujiza ta ba ni abin da aka fi so. Na yi farin ciki yada tare da filayen roba don saka bangarori na roba kuma tare da kayan sarauniya da kuma ka'idojin tashar don juya belts da sauran shambura. Bai isa ba cewa yana riƙe da kyau sosai riƙe wani gum ko masana'anta, amma ko da ba zato ba tsammani ya tashi cikin tsari, suna mai sauƙin haɗada ƙarshen fitina da aiki gaba. A kaifi tip of fil a wannan batun ya bar mana dama dama.

3. Buƙatar don tace.

Yadda za a sauƙaƙa aiki

Kayan aiki daga wurin da aka ji, amma bai yi daidai da cire ƙugiyoyi ba a masana'anta! A kan wannan dogon allle akwai wani bayani, sau ɗaya kawai don kudawa ta daga gaban gefen da kuma "harka a cikin hat", da kyau, wato madaukai akan ba daidai ba.

4. Kabarin kalle don wadataccen izinin da kuma podium.

Yadda ake sauƙaƙe aiki

Anan komai komai yana da sauki kuma yayi "a gwiwa." Daga kwali a cikin tube, nisa na sararin samaniya, misali na sararin ajiya, 0.5 cm., 0cm., 1.5 cm, 2 cm, 2 cm. da sauransu, muna biyan kuɗi - kayan aikin suna shirye. Ana amfani da waɗannan tube don hanzarta tsarin yankan. Mun yi murƙushe tsarin, sai ku ɗauki tsiri na dama, kuma, yana motsawa tare da gefen, ku zana izinin zama.

Na sami ratsi guda ɗaya - Ina amfani da su don sanannun gefuna na samfurin. Na sanya masana'anta (ko kuma wani abu) a kan allon ƙarfe tare da shiga ciki up, tsiri na faɗakarwa da lanƙwasa masana'anta zuwa kwali. Idan ana buƙatar lanƙwasa sau biyu, na wuce sake tare da wannan ko wani tsiri, alal misali, da farko a 1 cm., Sannan 2 cm. Idan masana'anta ba ta shimfiɗa kuma ta shiga layin madaidaiciya ba, ba tare da zagaye ba, to, zaku iya shan taba ba tare da alamar ba, za a sami madaidaicin matakin daidai.

Dinki don sababbin

5. plater.

Rainbow Cot

Ina tsammanin wannan batun shine ya saba da samun nasara don nufin da aka nufa. Idan baku da shi, kuma har yanzu kuna karya abubuwa tare da almakashi almissors, gwada - ba za ku yi nadama ba. Ina matukar son su in sauke seam, zana kuma in fasa da zaren, amma kuma suna aiki da shi don yanke pads na kunnuwa akan tsarin takarda.

6. almakashi a fata.

10 kananan abubuwa don kayan sawa

Suka yanke komai, suna da mafi girman kai tsaye kuma suna da arha mai sauki (kimanin 100-200r.) Ina amfani da su don yankan girki (yadudduka da yawa da kuma kowane irin aiki "mai nauyi».

7. Roller tare da kintinkiri kintinkiri.

10 kananan abubuwa don kayan sawa

Domin samfurin, tebur da ƙarfe na ƙarfe koyaushe yana da tsabta - hanya ce ta mu'ujiza. Ya taimaka ko da daga ubquitous cat ulu, kuma idan ba ku da dabbobi, sannan daga zaren da aka sauke lokacin yankan masana'anta.

8. Kultutan Kettle.

10 kananan abubuwa don kayan sawa

Irin wannan aikin, brewing, ana iya ma karye da glued))) Ina amfani da shi don cika ruwa a cikin baƙin ƙarfe. Menene ya fi kofin aunawa? Da farko, yana da murfi kuma ko da ruwan ya tsaya na dogon lokaci, turɓayar ya faɗi a ciki. Abu na biyu, na ɗaga ruwa mai narkewa tare da abin da aka saba da kuma maganin koyaushe yana gab da shi (an sami murfi, tabbas ba zai sha Cks ba). Abu na uku, yana da sauƙin magudana da ruwa daga ƙarfe zuwa gare shi, idan doguwar hutu a cikin aikin, banda, yana da kyau a zubar da ruwa a ƙarfe daga sittle.

9. Vedo na datti.

10 kananan abubuwa don kayan sawa

Wataƙila, tare da bayyanar waɗannan guda a cikin shagunan, kowa ya riga ya yaba da dacewa ya kuma sami su a kowane daki, amma tun wannan labarin game da sauƙaƙe rayuwar abubuwa, kawai ba zan iya zama ba.

10. Zakariya Wax a cikin akwati.

10 kananan abubuwa don kayan sawa

Sabulu, alli, fensir daban-daban da alamomi ... abin da ba a amfani da shi don yankan masana'anta. Ina son kakin zuma niƙa tare da ƙarfi mafi girma idan aka saba da saba da yiwuwar ambaliya tare da wuka. Kananan a cikin akwatin sun fi manyan alwatika saboda suna launuka 4 nan da nan, suna da sasanninta 4, ba za su lalace kwatsam ba. Ina son su sosai)))

Kuma tunda muna magana ne game da zane akan masana'anta, to, za ku faɗi alkalami mai wanki. Ba kamar misalin bacewa, yana riƙe muddin ya zama dole kuma a kowane lokaci za'a iya wanke shi da ruwa. Indispensable lokacin aiki akan lalata, kuma a cikin kowane yanayi lokacin da ya zama dole a zana a gaban masana'anta.

Kamar yadda kake gani, farashin waɗannan abubuwan ƙanƙana ne, amma yadda ta'azantar da suke ta'aziyya ta yau da kullun! Ana iya ci gaba da jerin abubuwan, amma na yanke shawarar dakatar da wani asusu.

Kuma waɗanne na'urori kuke amfani da su don sauƙaƙe aikinku?

Tushe

Kara karantawa