Kawai kalli wannan bene sabon abu! Ainihin ra'ayin tsara gida a cikin ECO-style.

Anonim

Fiye da itace, kayan ba zai zo da shi ba. Launuka na halitta da rubutu a cikin ciki koyaushe zai kasance cikin salon, saboda abubuwan halitta suna haifar da yanayi mai kyau a cikin gida. Abin farin ciki ne don jin dadi idan abubuwan da ke kewaye don faranta musu rai da kyakkyawa na halitta. Wannan ra'ayin ƙirƙirar jima'i daga talakawa itace Flowwood, yana ɗaukar ɗan lokaci kaɗan saboda haɗi. Da farko dai, himma da m marmari don yin wani abu mai kyau. Filin Fidewood, safofin hannu, chainsaw da Axin - wannan shine abin da kuke buƙatar fara aiki.

Kawai kalli wannan bene sabon abu! Ainihin ra'ayin tsara gida a cikin ECO-style.

Juniper da Pine - cikakkiyar zaɓin kayan. Itace kawai tana da kyau, har ma tana jin daɗin kamshi.

Kawai kalli wannan bene sabon abu! Ainihin ra'ayin tsara gida a cikin ECO-style.

Dawa na itace a kan mugs neat, yana da ban sha'awa. Kowane sabon da'ira zai zama daban a tsarin asali.

Kawai kalli wannan bene sabon abu! Ainihin ra'ayin tsara gida a cikin ECO-style.

A ware da'irar da ta dace daga ba ingantacciyar inganci. A hankali goge haushi. Abu ne mai sauki ka yi da chisel.

Kawai kalli wannan bene sabon abu! Ainihin ra'ayin tsara gida a cikin ECO-style.

Shirya fannin katako don gluing, goge su. Zangins yana buƙatar cire gaba ɗaya!

Kawai kalli wannan bene sabon abu! Ainihin ra'ayin tsara gida a cikin ECO-style.

Yin amfani da manne na musamman, sa fitar da fayafai a ƙasa. Ba da haske don bushewa da kyau.

Kawai kalli wannan bene sabon abu! Ainihin ra'ayin tsara gida a cikin ECO-style.

Aiwatar da Layer na polyurethane cikin katako na katako. Bayan bushewa, ya cika saman bene tsakanin da'irori da cakuda: kashi 80% na maganin polyurethane, ƙasan 2-3 na sawdeth. !

Kawai kalli wannan bene sabon abu! Ainihin ra'ayin tsara gida a cikin ECO-style.

Irin wannan bene ya dace da gidan gida, kuma don ɗakin zama mai amfani. Ku yi ƙoƙari ku yi aikin gida da kwanciyar hankali, saboda gidanku wani ɓangare ne na ku! Wannan hanyar na masana'antu na masana'antu tana bambanta ta hanyar ban mamaki mai ban mamaki da samun dama, ɗauka akan bayanin kula. Karka taɓa zama mai laushi don gwada sabon abu idan ta shafi gyaran da ke ciki, saboda haka zaka iya ƙirƙirar yanayin daban-daban da na yi mafarki.

Tushe

Kara karantawa