Madalla da karamin-Chicken coop na tsohuwar taya

Anonim

Wataƙila, duk wanda ya ƙunshi tsuntsun gida ko dabbobi kuma yana cikin lokacin kiwo, lokaci zuwa lokaci kuna buƙatar keji don wasu dabbobin gida. Kwayoyin a yau, kamar kowa, ba a fitar da kowa ba. Kuma idan ƙwayoyin suna buƙatar da yawa, to, zaku iya tunani, kuma idan an buƙata gaba ɗaya, koda kuwa ya dace.

Idan kun nuna ɗan ƙaramin abu, to, wannan sel ko ƙaramin ɗakin kaji ana iya yin shi da hannuwanku, alal misali, daga tsohuwar taya da raga. Ya dace da duka yara da manya mutane.

Madalla da karamin-Chicken coop na tsohuwar taya

Kuna buƙatar:

  • tayoyin mota;
  • roba;
  • Karfe ko filastik raga;
  • sandunan katako;
  • Kayan aiki da kayan aikin

Da farko kuna buƙatar shirya ƙarshen bangon. Don yin wannan, ɗauki taya motar kuma ku yanke shi kamar haka. An yi amfani da sashin da ya rage a matsayin abin da aka makala. Waɗannan tayoyin suna buƙatar guda 2.

Madalla da karamin-Chicken coop na tsohuwar taya

Na gaba, daga sandunan katako da muke tattara ginannun tantanin halitta da form. Daga ƙasa, zaku iya haɗa kafaffun kafa ko kawai ƙananan sanduna.

Madalla da karamin-Chicken coop na tsohuwar taya

Taya taya ƙusa zuwa tushe na katako daga ƙarshen ta hanyar hagu na bakin ciki na bakin ciki. Muna yin daidai da ƙarshen.

Madalla da karamin-Chicken coop na tsohuwar taya

A kan, mun ja grid ko kuma muna yin wani bene a ciki. Idan kun yi amfani da itacen ƙwai, kuma don kare dabbobin, to, za ku iya rufe wurin da sauri roba tsiri, muna da kusoshi.

Madalla da karamin-Chicken coop na tsohuwar taya

Yanzu zaku iya samar da babban ɓangaren tantanin halitta. Don yin wannan, muna ɗaukar ƙarfe ko filastik na filastik kuma muna karfafa shi sakamakon firam. Hakanan an gyara grid da kusoshi.

Madalla da karamin-Chicken coop na tsohuwar taya

Domin dabbobi, da kuma Jagora kansa ba rauni, gefuna da grid, musamman methics, kuma rufe da tube na roba a kowane bangare.

Madalla da karamin-Chicken coop na tsohuwar taya

Yanzu kuna buƙatar yin ƙofa. A saboda wannan, muna ɗaukar ɓangaren da ke cikin tayar da suka dace a diamita. Muna amfani da shi a matsayin babban abin da muka yanke grid. Sannan a haɗa da timalin time da da'irar daga grid. Tsakaninsu, muna ɗaukar su da taimakon tube na roba da gajeran kusoshi.

Madalla da karamin-Chicken coop na tsohuwar taya

A saman ƙofar an giccle zuwa tsiri na roba zuwa firam. A ƙasa kuma daga tube na roba da narls form "runguma" don ƙofar. Shirya!

Madalla da karamin-Chicken coop na tsohuwar taya

Kuma a ƙasa zaku iya ganin cikakken bidiyo akan yadda ake yin irin wannan taya tare da hannuwanku.

Madalla da karamin-Chicken coop na tsohuwar taya

Kara karantawa