Vest = poncho - mai canzawa

Anonim

Ba mai sauki bane, kamar yadda ya gaji, amma ya dace don ƙin shi ...

4045361_8D2A0AAF64D5ADAAAF641444E51D7587F9F5 (500x700, 113kb)

Kuma don kiranta a cikin kalma ɗaya, ba ya aiki: Dukansu jaket, da kuma ponpho, da poncho, da cape, da cape, da cape, da cape, da kyandir. Mawallafin Bin ya kira shi - kunsa. Babu shakka - wannan abu cikakke ne ya zana, ana sauƙaƙe jikin kuma yana da ban mamaki. Smears daga hasken wins na roba, ya dace da yanayi da yawa. Kuma don ɗaukar wannan sabuwar dabara, kuna buƙatar sanin yadda ake amfani da adadin da ake buƙata na masana'anta da kayan yau da kullun

Don haka, zaɓuɓɓuka uku a farkon + 12 Zaɓi a cikin hoton da ke ƙasa - kyakkyawan dalili don son kaina iri ɗaya ne

4045361_tamblr_mc5xksmhf41rj2m1lo1_400 (386x500, 148kb)

Irin wannan poncho da maraice a gidan gida - wani abu mai dadi a cikin sigar kayan ko cape, kuma a gida, da maraice yana da sanyi

Game da canjin subformeties. Kuna buƙatar magance wannan abu, a sauƙaƙe da sauƙi. Karkatarwa, saka hannu ɗaya a cikin sojojin duka. Kun juya, tara daga wuya, kamar wuya. A takaice, muna da nishadi kuma muna gwada zaɓuɓɓuka daban-daban.

Nawa ne muke buƙatar ɗaukar nama. Ga sashin tsakiya, faɗakarwa na bayan wasan hip (ba da'ira!). A gefe - kuma za a sami biyu daga cikinsu - game da fadin cinya. Tsawon. A hoto - a matakin gwiwa. Kuma mun zabi tsawonsa - sama / a matakin gwiwoyi - ya dogara da girma da siffar jiki.

Kula da bunches, suna da yawa sosai (1/3 tsawon tsayi). Kuma suna ƙasa da layi na tsakiya ko dama a tsakiyar abin da aka sutura. Dinka seams, barin maidodin rata a buɗe.

Figuresan lambobi masu isa sun isa mita 1.5 na masana'anta, 1.5 m m, kuma sanya gaban shelves na 30 cm bayyana kowane.

Figures tare da wadataccen kwatangwalo zai buƙaci fada biyu na kwatangwalo na baya (na baya) da fadin kirji, a matsayin babban ɓangare na gaba - don ƙarshen halves.

Duk da haka, don shuka wannan yanki mai sauƙi a kan hotonku cikakke, mafi yawan ƙarfi dole ne su yi samfurin da kuma ɗan t-shirt, a bayyane yake, kuma kawai ta wannan hanyar da za ku iya cimma cikakkiyar dacewa.

Tsawon lokacin gaba da gaba a kowane yanayi ya kamata iri ɗaya ne.

Zane. Daidai ya dace da saƙa, da fari dai, saboda ba zai iya zama gefen gefuna, abu na biyu ba, yana gudana, ya yi daidai da faɗuwa.

Sigarfafa sojojin da kuma, suna sanya zigzag.

Kamar yadda ado da karfafa sassan da seams (idan ba ka son sassan rawaya) zaka iya amfani da teburin siliki, kewaya shi tare da gefen. Gabaɗaya, zaku iya ƙara wasu ladabi a wasu hanyoyi da kuke so. Kuna iya shiga cikin gidan zama da aka yi amfani da shi don magance silkkercs.

Rikice-rikice. Aika kan kusurwar sabawa. Dole ne su zama masu rikitarwa, a launi na masana'anta, din din din a waje.

Ana iya yin irin wannan abu ba tare da seams ba, daga yanki mai ƙarfi na saƙa.

Yankunan za su buƙaci 4-5 ya ƙunshi jikina 4.

A cikin 1/4 daga kowane gefen (hagu da dama gefen), inci na makamai don yin tsawon 22-25. Wasu wahalar shine gano wurin Prugi. Amma idan an riga an gaya mana cewa ya kamata a yi raguntabin a tsakiyar ko kawai a ƙasa, to, za mu juya masana'anta daga sama zuwa ƙasa kuma ku sami ma'ana daga abin da za mu yanke da ƙasa. Ya rage don ƙarfafa gefunan hannu. Kuma dinka hannu a hannu a cikin sasanninta mai zane.

Ban sani ba idan kuna da sha'awar yin shi, har yanzu ina so!

Tushe

Kara karantawa