Abubuwa uku masu amfani don gida da za a iya yi da guga na filastik

Anonim

Abubuwa uku masu amfani don gida da za a iya yi da guga na filastik

Bucker na filastik na yau da kullun shine filin da aka kai hari ga mutumin kirki. Kuma yanzu ba batun halittar wasu abubuwa na zamani bane, amma da farko game da kera kowane irin kayan aikin da za a iya amfani da shi zuwa rayuwar yau da kullun don ci gaba da sauki.

1. Filin

Abubuwa uku masu amfani don gida da za a iya yi da guga na filastik
Amfanin gona da fenti.

Ana amfani da kananan buckets na lita 2 a matsayin tushe don ƙirƙirar slab a ƙarƙashin Luminiire. Duk abin da ake bukatar yi shi ne a yanka ubobi mai cike da ramin, wanda murfin buckus ya shimfiɗa, kuma yana yin rami a ƙarƙashin wayoyi a ƙasa. A farfajiya na guga zai zama baƙon da fentin. Abin da ba a iya mantawa da abu ba don aiwatar da wani yanki na ƙarshe, amma kawai sai ku yi zane da ƙira.

2. damar ajiya

Abubuwa uku masu amfani don gida da za a iya yi da guga na filastik
Zai yiwu.

Bucking mai amfani na ƙaramin ƙara yana da girma don adana abubuwa da yawa a cikin gona, jere daga da yawa gine-gine, ƙare tare da ba ɗakunan gini da croups. Ya dace sosai cewa don sauƙin amfani, ya kamata a inganta akwati. Zaka iya fenti guga, amfani da rubutu, mai sa masu mallakar, wanda yake daidai yake a cikin akwati. A ƙarshe, ba zai zama mai haɓaka don haɗa abin da ake amfani da shi zuwa ga murfi don dacewa ba.

3. TRAY ko tsayawa

Abubuwa uku masu amfani don gida da za a iya yi da guga na filastik
Yana da kyau sosai.

A ƙarshe, idan kun datsa guga kusan a ƙarƙashin tushe, yana barin ƙananan ƙananan abubuwa guda biyu a ƙarƙashin abin da ake amfani da shi, to zai kasance kyakkyawan tsayawa don wani abu ko kuma wata hanya don ɗaukar abubuwa masu zafi. Tabbas, an tafiyar da tsayawa daga guga ya yi baƙin ciki sosai. Sabili da haka, ba zai zama ko kaɗan da ba dole ba don yin wasu ƙoƙari don yin ado da shi daidai da dandano.

Abubuwa uku masu amfani don gida da za a iya yi da guga na filastik
Kuma duk wannan daga wani mai sauƙi guga.

Bidiyo:

Kara karantawa