Takfa, wanda ya sake firiji ba shi da sake: datti da microbes ba su da damar guda ɗaya!

Anonim

Wanne ne daga cikin masu mallakar ba sa yin mafarkin sihiri mai ban dariya, don haka tare da ɗayan ta kefa abubuwa duka a gidan Mig sun kasance maimaitawa!

Yadda Ake Cire Apartment da sauri

  1. Dakatar da shelves da kwantena kasan a cikin firiji Mats na filastik don hidimar : Don haka zaka iya cire gurbatarwa, kawai canza takarda. Tabbas, ba ya tseratar da ku daga buƙatar tsabtatawa na yau da kullun, amma zai sauƙaƙa shi sosai.

    Takfa, wanda ya sake firiji ba shi da sake: datti da microbes ba su da damar guda ɗaya!

  2. Duba (zaka iya dinka kanka) An dakatar da aljihunan da aka dakatar : Kasancewa don adanar kananan abubuwa. Na rataye irin wannan daga ƙofar ciki na tufafi kuma na taba nadama!

    Takfa, wanda ya sake firiji ba shi da sake: datti da microbes ba su da damar guda ɗaya!

  3. Kayan wanka Da soso suna riƙe a cikin kwandon guda ɗaya. Nan gaba ba lallai ne ku nemi abin da ya dace ba.

    Takfa, wanda ya sake firiji ba shi da sake: datti da microbes ba su da damar guda ɗaya!

  4. Idan babu yiwuwar (ko sha'awa) don wanke jita-jita Nan da nan bayan cin abinci, kar a manta su jiƙa shi. Ba lallai ne ku cire ragowar abinci daga faranti ba ...

    Takfa, wanda ya sake firiji ba shi da sake: datti da microbes ba su da damar guda ɗaya!

  5. Idan kuna son sabon zobe sabo da za a faɗi tsawon lokaci, ƙara dropsan saukad da lafazin mai zuwa wurin wanka. Wannan abin da zai iya guje wa haifuwa na mold a cikin nau'in rubutu.

    Takfa, wanda ya sake firiji ba shi da sake: datti da microbes ba su da damar guda ɗaya!

  6. Zuwa Bakin karfe nutse Ba a tara duhu ba, kuma ba a tara shi ba, duk lokacin da wanke kwano ya shafa shi da soso da aka tsoma shi a jigon acetic. Bayan haka ba za ku buƙaci amfani da kayan aikin tashin hankali don tsaftacewa ba.

    Takfa, wanda ya sake firiji ba shi da sake: datti da microbes ba su da damar guda ɗaya!

  7. Da kuma abin zamba na ƙarshe. Tunanin mutum. Yayin tsaftacewa na yau da kullun, kafin a ci gaba da tsaftace kowane abu, kunna mai ƙidali , Nuna haske na mintuna 5. Za ku yi mamakin yadda da sauri za ku iya yin aiki lokacin da lokacin da aka sanya shi a wurinta yana da iyaka sosai!

    Takfa, wanda ya sake firiji ba shi da sake: datti da microbes ba su da damar guda ɗaya!

Duk waɗannan dabaru suna da sauƙi don aiwatarwa. Kuma idan sun shiga al'ada, za ku ga yadda ɗan lokaci yake wajaba don tsabtace ɗan lokaci. Yanzu zaku iya shakatawa da nutsad da kanku a cikin karanta littafin da kuka fi so!

Tushe

Kara karantawa