Kyakkyawan salon gyara gashi ga 'yan mata a ranar 1 ga Satumba

Anonim

Kyakkyawan salon gyara gashi ga 'yan mata a ranar 1 ga Satumba

7 Albarka mai ban mamaki da ke da sauƙin yi don hutu a ranar 1 ga Satumba

Rana da sauri ya zo da kammalawa. Ba da daɗewa ba ya fito daga cikin mahimman kwanaki don yaran makaranta - Satumba 1, farkon sabon makaranta. Ana shirya don layin biki, kowace yarinya tana son ta yi kyau, wacce shine dalilin da yasa yake da mahimmanci a yi tunani ta hanyar ɗan ɗalibin ɗan ƙaramin ɗalibi gaba domin babu yanayin da ba tsammani ba. Baya ga kyakkyawar hanyar makaranta, kuna buƙatar zaɓa da salon gyara gashi mai dacewa. Ya kamata ya zama kyakkyawa da na musamman. A cikin bita, mafi yawan salon gyara gashi 7 mafi dacewa ga makarantu, wanda za'a iya sanya shi cikin sauƙi don hutu a ranar 1 ga Satumba.

Raƙuman ruwa

Kyakkyawan salon gyara gashi ga 'yan mata a ranar 1 ga Satumba

Waves - kyakkyawan salo gashi a ranar 1 ga Satumba

Ana iya yin kyawawan raƙuman ruwa a kan gajeren gashi da tsayi. Wannan kwanciya zai yi kyau. Zaɓin zaɓi na iya zama da yawa, duk yana dogara da fantasy. Short gashi za a iya hada gefe kuma gyara tare da karfi. Kuma dogon - don sa ko tare da manyan raƙuman ruwa, ko juya kawai nasihu. A kowane hali, Kudri yana da yaushe koyaushe.

Bindi

Kyakkyawan salon gyara gashi ga 'yan mata a ranar 1 ga Satumba

Wutsiya tana ɗaya daga cikin mafi sauƙin salon gyara gashi wanda za'a iya yi a farkon Satumba. Amma wannan baya nufin wutsiyar doki mai laushi dole ne ta zama mai ban sha'awa: ana iya ɗaure shi da kyau tare da kintinkiri mai haske, ko kuma ƙanana da ƙananan wutsiya.

"Kifin kifi"

Kyakkyawan salon gyara gashi ga 'yan mata a ranar 1 ga Satumba

Habardyle "Kifi Kifi" yayi kyau sosai kuma ga Satumba 1, zai dace daidai. Da farko kuna buƙatar tattara duk gashi kuma raba su kashi uku kuma daga kowane nauyin kifin. Sa'an nan daga waɗannan wutsiyoyi suna buƙatar saƙa da amarya da ta saba, wanda a ƙarshen ya kamata a inganta tare da kyawawan baka ko kuma ƙungiyar tseren roba.

Frani Faransa

Kyakkyawan salon gyara gashi ga 'yan mata a ranar 1 ga Satumba

Faransa Brand - Halin da babu shakka

Spit ya koma salon. Irin wannan salon gyara gashi ba iyaka ga braids biyu na gargajiya, wanda, ta hanyar, duba cikakke a kan matsakaicin gashi. Don ba da bikin salon gyara gashi, yana yiwuwa a saka cikin pigtail na kintinkiri na tabarau. Musamman dacewa shine ga masu duhu da ja gashi. Af, don haka irin wannan salon gyara gashi ya zama mafi kyau sosai, kuma ɗalibin matasa sun yi kama da amarya kadan kuma suna ba da ƙarar daga asalinsu.

"Kwando"

Kyakkyawan salon gyara gashi ga 'yan mata a ranar 1 ga Satumba

Ga layin da aka kawo m Princess, zaku iya yin salon gyara gashi dangane da yanayin spiclet. Amma don amarya don dacewa da ƙarin gaye, abin da ake kira "kwandon" ya fi abin da ake kira "kwando" (lokacin da alade ya mamaye duka da'irar kai). Amma ba lallai ba ne. Zaɓuɓɓuka na "kwandon" na iya zama da yawa: Za ku iya brikelets tare da raƙuman ruwa ko "takwas". Babban abu shine samun isasshen gashi. Don ƙarin ra'ayi mafi girma, zaka iya yin ado da baka mai kyau ko kintinkiri.

"Waterfall"

Kyakkyawan salon gyara gashi ga 'yan mata a ranar 1 ga Satumba

Don ɗaliban makarantar sakandare, talakawa alade basu dace ba. 'Yan mata da suke sauya zuwa aji 8 da sama, suna buƙatar ƙarin salon salon gidan mata. Misali, zaku iya yin abin da ake kira "ambaliyar ruwa" - Braid da gashi. Don haka ga irin wannan salon gyara gashi ne don ya zama mafi kyau, ya fi kyau a juya manyan curls. Sannan kuna buƙatar fara amfani da saƙo. Ya kamata a fara da ɗaurewar farko tare da strands, wanda yake a saman fuskoki, sannan kuma motsa shi zuwa tsakiya. Bayan haka, kuna buƙatar ɗaukar ƙasƙanci kuma yana motsa shi zuwa tsakiya. Babban Strand ya kamata ya kasance ƙasa. Ba a bukatarta. Madadin haka, ya zama dole don raba sabon madauri kuma ku ci gaba da saƙa da braid zuwa wani haikalin. A karshen, ana iya inganta salon gyara gashi ko ƙananan baƙin cikin roba.

Katako

Kyakkyawan salon gyara gashi ga 'yan mata a ranar 1 ga Satumba

Gashin gashi na iya zama na asali

Bunch - ba a yanke hukunci a halin yanzu. Irin wannan salon gyara gashi yana kallon daidai da dukkan 'yan mata da ɗaliban makarantar sakandare. Zaɓuɓɓuka don aiwatar da katako na iya zama da yawa: yana iya zama santsi ko mara hankali ko ƙarami. Da alama sosai irin wannan salon gyara gashi, idan muka tattara wani gashi a saman gashi kuma ka shafa cikin katako, kuma ka bar kashi na biyu na narke. Wannan sifarwar katako zai jaddada ɗalibin ɗalibin.

Tushe

Kara karantawa